ราคาบอล คู่ แบรสต์ vs นีซ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.92 | 0.25 | 0.89 |
| Vcbet | 0.91 | 0.25 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.96 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.91 | 0.25 | 0.86 |
| Interwetten | 1.25 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.23 | 3.5 | 3.15 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.2 | 3.5 | 3 |
| Easybet | 2.2 | 3.4 | 3.2 |
| Vcbet | 2.15 | 3.5 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.15 | 3.6 | 3 |
| 12bet | 2.15 | 3.6 | 3 |
| 18Bet | 2.2 | 3.4 | 3.1 |
| Interwetten | 2.25 | 3.6 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.84 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.85 | 2.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.85 | 2.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.96 |
| Interwetten | 0.63 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แบรสต์ vs นีซ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แบรสต์
2-2-2
นีซ
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แบรสต์
12 : 9
นีซ
5 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แบรสต์
33.3%
นีซ
33.3%
แบรสต์
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 9 | 8 | 7 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 4 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 4 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 2 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
นีซ
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 9 | 33.3% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 16.7% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 9 | 25.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แบรสต์
59 - 51
นีซ
แบรสต์
นีซ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แบรสต์
WDLLWD
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%47.00
นีซ
WWLDLD
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%54.83