ราคาบอล คู่ สตาเบ็ค (ญ) vs เอสเค บรานน์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | -1.5 | 0.8 |
| Macauslot | 0.98 | -1.5 | 0.72 |
| Crown | 0.84 | -1.75 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -1.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.76 | -1.75 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | -1.5 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 7.3 | 5.1 | 1.26 |
| Macauslot | 9 | 5.6 | 1.13 |
| Crown | 8.2 | 5.3 | 1.23 |
| Ladbrokes | 7.5 | 5.25 | 1.25 |
| Bet365 | 8 | 5 | 1.27 |
| Easybet | 8 | 5 | 1.27 |
| Vcbet | 9 | 5.5 | 1.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 8.5 | 5.25 | 1.26 |
| Interwetten | 8.5 | 5.5 | 1.27 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3.25 | 0.82 |
| Macauslot | 0.86 | 3.25 | 0.76 |
| Crown | 1.04 | 3.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.89 | 3.25 | 0.81 |
| Vcbet | 0.97 | 3.25 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 3.25 | 0.74 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตาเบ็ค (ญ) vs เอสเค บรานน์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตาเบ็ค (ญ)
7-3-6
เอสเค บรานน์ (ญ)
14-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตาเบ็ค (ญ)
33 : 19
เอสเค บรานน์ (ญ)
52 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตาเบ็ค (ญ)
43.8%
เอสเค บรานน์ (ญ)
87.5%
สตาเบ็ค (ญ)
| รวม | 16 | 7 | 3 | 6 | 33 | 19 | 24 | 5 | 43.8% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 18 | 7 | 13 | 5 | 50.0% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 12 | 11 | 6 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 7 | 7 | 2 | 19 | 5 | 28 | 5 | 43.8% |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 12 | 3 | 15 | 3 | 50.0% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 2 | 13 | 4 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 3 | 10 | 50.0% |
เอสเค บรานน์ (ญ)
| รวม | 16 | 14 | 2 | 0 | 52 | 4 | 44 | 1 | 87.5% |
| 8 | 6 | 2 | 0 | 23 | 2 | 20 | 1 | 75.0% | |
| 8 | 8 | 0 | 0 | 29 | 2 | 24 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 1 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 9 | 5 | 2 | 20 | 3 | 32 | 3 | 56.3% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 2 | 13 | 5 | 37.5% | |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 12 | 1 | 19 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตาเบ็ค (ญ)
50 - 74
เอสเค บรานน์ (ญ)
สตาเบ็ค (ญ)
เอสเค บรานน์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตาเบ็ค (ญ)
LWWDLD
ยิงได้2.67
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%44.17
เอสเค บรานน์ (ญ)
WWWWLW
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%60.33