ราคาบอล คู่ สตาเบ็ค (ญ) vs ฮันฟอสส์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 0.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 0.75 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 3.6 | 4 |
| Bet365 | 1.67 | 3.8 | 3.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.8 | 4.33 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.71 | 3.8 | 4 |
| Interwetten | 1.73 | 3.75 | 4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | 2.75 | 0.93 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตาเบ็ค (ญ) vs ฮันฟอสส์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตาเบ็ค (ญ)
8-3-7
ฮันฟอสส์ (ญ)
4-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตาเบ็ค (ญ)
36 : 20
ฮันฟอสส์ (ญ)
16 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตาเบ็ค (ญ)
44.4%
ฮันฟอสส์ (ญ)
22.2%
สตาเบ็ค (ญ)
| รวม | 18 | 8 | 3 | 7 | 36 | 20 | 27 | 6 | 44.4% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 18 | 8 | 13 | 5 | 44.4% | |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 18 | 12 | 14 | 6 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 8 | 7 | 3 | 21 | 6 | 31 | 5 | 44.4% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 4 | 15 | 3 | 44.4% | |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 9 | 2 | 16 | 3 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 3 | 10 | 50.0% |
ฮันฟอสส์ (ญ)
| รวม | 18 | 4 | 4 | 10 | 16 | 30 | 16 | 9 | 22.2% |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 13 | 10 | 8 | 33.3% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 17 | 6 | 10 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 6 | 9 | 5 | 15 | 15 | 11 | 16.7% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 3 | 7 | 9 | 7 | 22.2% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 2 | 8 | 6 | 11 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตาเบ็ค (ญ)
62 - 45
ฮันฟอสส์ (ญ)
สตาเบ็ค (ญ)
ฮันฟอสส์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตาเบ็ค (ญ)
WLLWWD
ยิงได้3.00
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.50
ฮันฟอสส์ (ญ)
WDDWLL
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%43.83