ราคาบอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs ซานตา คลารา ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
2 พ.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.55 | 1 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 1.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 1.25 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.34 | 4.2 | 6 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.4 | 6 |
| Bet365 | 1.4 | 4.33 | 5.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.36 | 4.6 | 7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.39 | 4.5 | 5.5 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | 2.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.71 | 2.75 | 1.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs ซานตา คลารา ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
5-3-3
ซานตา คลารา ยู 19
4-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
18 : 15
ซานตา คลารา ยู 19
13 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
45.5%
ซานตา คลารา ยู 19
36.4%
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
| รวม | 11 | 5 | 3 | 3 | 18 | 15 | 18 | 2 | 45.5% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 3 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 12 | 8 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 7 | 2 | 4 | 6 | 13 | 6 | 18.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 5 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 5 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
ซานตา คลารา ยู 19
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 13 | 15 | 15 | 5 | 36.4% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 2 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | 4 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 6 | 5 | 14 | 5 | 27.3% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 2 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
59 - 60
ซานตา คลารา ยู 19
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
ซานตา คลารา ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
WWDDLL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.17
ซานตา คลารา ยู 19
WWWLLL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%47.17