ราคาบอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs ซีดี มาฟรา ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
10 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 1.75 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2 | 0.8 |
| Easybet | 0.98 | 2 | 0.83 |
| Vcbet | 0.99 | 2 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.72 | 1.75 | 1.04 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.16 | 5.6 | 9.3 |
| Ladbrokes | 1.18 | 6 | 10 |
| Bet365 | 1.2 | 5.75 | 9 |
| Easybet | 1.21 | 6.2 | 9.7 |
| Vcbet | 1.15 | 6.5 | 13 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.17 | 6.1 | 10 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 0.78 | 3 | 1.03 |
| Vcbet | 0.83 | 3 | 0.99 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 3 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs ซีดี มาฟรา ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
5-1-0
ซีดี มาฟรา ยู19
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
11 : 3
ซีดี มาฟรา ยู19
6 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
83.3%
ซีดี มาฟรา ยู19
33.3%
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
| รวม | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 3 | 16 | 1 | 83.3% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 4 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 1 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% |
ซีดี มาฟรา ยู19
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 12 | 8 | 5 | 33.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 8 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 12 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 10 | 3 | 10 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 7 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 10 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
80 - 39
ซีดี มาฟรา ยู19
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
ซีดี มาฟรา ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
WWDWWD
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%57.50
ซีดี มาฟรา ยู19
DLWDWL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.67