ราคาบอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs อัลเวอร์ก้า ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
13 ก.ย. 2569 17:00 น.
📊 สถิติ
56%
อัตราครองบอล
44%
103
บุก
72
14
บุกอันตราย
6
67
จำนวนการยิง
39
7
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 1.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.9 | 1.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.3 | 4.4 | 8 |
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 7.5 |
| Easybet | 1.33 | 4.7 | 8.1 |
| Vcbet | 1.29 | 4.8 | 9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Easybet | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) vs อัลเวอร์ก้า ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
3-1-0
อัลเวอร์ก้า ยู19
0-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
7 : 3
อัลเวอร์ก้า ยู19
5 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
75.0%
อัลเวอร์ก้า ยู19
0.0%
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 2 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | 8 | 1 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | 8 | 50.0% |
อัลเวอร์ก้า ยู19
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 7 | 1 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 7 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
64 - 31
อัลเวอร์ก้า ยู19
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
อัลเวอร์ก้า ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
DWWDWL
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%58.67
อัลเวอร์ก้า ยู19
LDLWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%47.83