ราคาบอล คู่ สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี vs นิวพอร์ตซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
เวลส์ เอฟเอดับบลิว แชมเปี้ยนชิพ
10 ต.ค. 2569 01:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -0.25 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | -0.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.6 | 3.6 | 2.15 |
| Easybet | 2.6 | 3.6 | 2.15 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.85 | 3.6 | 2.15 |
| Interwetten | 3 | 3.45 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.81 | 2.75 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี vs นิวพอร์ตซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
2-2-5
นิวพอร์ตซิตี้
2-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
9 : 17
นิวพอร์ตซิตี้
10 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
22.2%
นิวพอร์ตซิตี้
28.6%
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 17 | 8 | 14 | 22.2% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 11 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 3 | 5 | 3 | 10 | 6 | 15 | 11.1% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
นิวพอร์ตซิตี้
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 6 | 8 | 12 | 28.6% |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 2 | 8 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 5 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 4 | 9 | 12 | 28.6% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
50 - 67
นิวพอร์ตซิตี้
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
นิวพอร์ตซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอร์ต อิน คาร์ฟิลลี
LLDLDW
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.83
นิวพอร์ตซิตี้
DDWLLW
ยิงได้1.17
เสีย0.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%33.83