ราคาบอล คู่ เนราโตวิซ vs เอฟซี เซนิท คาสลาฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 0.75 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.76 | 0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.6 | 3.75 |
| Bet365 | 1.73 | 3.8 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.75 | 3.9 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.82 | 3.55 | 3.45 |
| 18Bet | 1.79 | 3.7 | 3.6 |
| Interwetten | 1.83 | 3.6 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.77 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนราโตวิซ vs เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนราโตวิซ
1-3-3
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
1-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนราโตวิซ
6 : 16
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
4 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนราโตวิซ
14.3%
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
16.7%
เนราโตวิซ
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 6 | 16 | 6 | 13 | 14.3% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 9 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 8 | 5 | 15 | 14.3% |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | 14 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 9 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 7 | 33.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนราโตวิซ
52 - 55
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
เนราโตวิซ
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนราโตวิซ
DLLDLD
ยิงได้0.67
เสีย2.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.83
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
WDLLLD
ยิงได้0.67
เสีย2.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.50