ราคาบอล คู่ สเปเซีย ยู20 vs โมโนโปลี เยาวชน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.7 | 3.7 |
| Bet365 | 1.8 | 3.7 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.62 | 3.3 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.75 | 3.65 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สเปเซีย ยู20 vs โมโนโปลี เยาวชน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สเปเซีย ยู20
1-1-1
โมโนโปลี เยาวชน
1-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สเปเซีย ยู20
6 : 4
โมโนโปลี เยาวชน
6 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สเปเซีย ยู20
33.3%
โมโนโปลี เยาวชน
33.3%
สเปเซีย ยู20
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 4 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 33.3% |
โมโนโปลี เยาวชน
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สเปเซีย ยู20
64 - 52
โมโนโปลี เยาวชน
สเปเซีย ยู20
โมโนโปลี เยาวชน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สเปเซีย ยู20
WLDLWL
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.67
โมโนโปลี เยาวชน
DLWLDL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%26.00