ราคาบอล คู่ สโลวัคโก้ (ญ) vs ปราก แรปเตอร์ส (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 0.25 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.75 |
| Bet365 | 2.05 | 3.5 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 3.5 | 2.65 |
| Interwetten | 2.15 | 3.5 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 3 | 0.81 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวัคโก้ (ญ) vs ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวัคโก้ (ญ)
1-1-2
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวัคโก้ (ญ)
2 : 9
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
4 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวัคโก้ (ญ)
25.0%
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
66.7%
สโลวัคโก้ (ญ)
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 9 | 4 | 7 | 25.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 5 | 3 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 9 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 7 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 0.0% |
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 5 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวัคโก้ (ญ)
28 - 83
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
สโลวัคโก้ (ญ)
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวัคโก้ (ญ)
LLWDLD
ยิงได้0.67
เสีย2.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%34.33
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
WWLWWW
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.50