ราคาบอล คู่ สลาเวีย ปราก (ญ) vs ปราก แรปเตอร์ส (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 4.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 4.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1 | 23 | 34 |
| Bet365 | 1.03 | 17 | 51 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 14 | 35 |
| Interwetten | 1.01 | 25 | 30 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 5.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 5.25 | 0.77 |
| Interwetten | 0.85 | 5.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สลาเวีย ปราก (ญ) vs ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สลาเวีย ปราก (ญ)
6-0-0
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
4-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สลาเวีย ปราก (ญ)
38 : 1
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
7 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สลาเวีย ปราก (ญ)
100.0%
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
80.0%
สลาเวีย ปราก (ญ)
| รวม | 6 | 6 | 0 | 0 | 38 | 1 | 18 | 1 | 100.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 21 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 17 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 38 | 1 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 0 | 16 | 1 | 83.3% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 0 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 0 | 16 | 83.3% |
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 4 | 12 | 3 | 80.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 4 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 4 | 3 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 4 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สลาเวีย ปราก (ญ)
92 - 55
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
สลาเวีย ปราก (ญ)
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สลาเวีย ปราก (ญ)
WWWWWW
ยิงได้6.33
เสีย0.17
เตะมุม9.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%64.17
ปราก แรปเตอร์ส (ญ)
WWWWLW
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.33