ราคาบอล คู่ สลาสค์วรอคลาวน์ 2 vs เอเวีย สวิดนิก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.3 | 2.37 |
| Bet365 | 2.5 | 3.4 | 2.4 |
| Easybet | 2.5 | 3.4 | 2.41 |
| Vcbet | 2.3 | 3.13 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.55 | 3.6 | 2.45 |
| Interwetten | 2.65 | 3.25 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Easybet | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.57 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.8 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สลาสค์วรอคลาวน์ 2 vs เอเวีย สวิดนิก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
3-1-7
เอเวีย สวิดนิก
4-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
19 : 22
เอเวีย สวิดนิก
14 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
27.3%
เอเวีย สวิดนิก
36.4%
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
| รวม | 11 | 3 | 1 | 7 | 19 | 22 | 10 | 15 | 27.3% |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | 7 | 13 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 10 | 14 | 3 | 16 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 7 | 8 | 14 | 10 | 36.4% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 7 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
เอเวีย สวิดนิก
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 14 | 17 | 14 | 13 | 36.4% |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 9 | 9 | 10 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 7 | 11 | 16 | 18.2% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 10 | 33.3% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
53 - 59
เอเวีย สวิดนิก
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
เอเวีย สวิดนิก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
DLWLLW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%49.17
เอเวีย สวิดนิก
WDDLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%46.67