ราคาบอล คู่ สคีด ออสโล vs อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.9 | 1.25 | 0.8 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 1.25 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 1.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.32 | 4.7 | 4.85 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.48 | 4.5 | 4.6 |
| Bet365 | 1.44 | 4.5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.44 | 4.75 | 5.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.49 | 4.8 | 5 |
| Interwetten | 1.5 | 4.7 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.8 | 3.5 | 0.82 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 3.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 3.75 | 0.83 |
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สคีด ออสโล vs อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สคีด ออสโล
6-2-15
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
4-1-18
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สคีด ออสโล
33 : 52
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
30 : 74
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สคีด ออสโล
26.1%
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
17.4%
สคีด ออสโล
| รวม | 23 | 6 | 2 | 15 | 33 | 52 | 20 | 11 | 26.1% |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 24 | 28 | 16 | 11 | 45.5% | |
| 12 | 1 | 1 | 10 | 9 | 24 | 4 | 13 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 17 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 6 | 7 | 10 | 18 | 27 | 25 | 11 | 26.1% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 13 | 15 | 18 | 6 | 45.5% | |
| 12 | 1 | 4 | 7 | 5 | 12 | 7 | 13 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
| รวม | 23 | 4 | 1 | 18 | 30 | 74 | 13 | 13 | 17.4% |
| 12 | 3 | 1 | 8 | 21 | 33 | 10 | 12 | 25.0% | |
| 11 | 1 | 0 | 10 | 9 | 41 | 3 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 18 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 1 | 7 | 15 | 7 | 36 | 10 | 14 | 4.3% |
| 12 | 1 | 5 | 6 | 6 | 17 | 8 | 14 | 8.3% | |
| 11 | 0 | 2 | 9 | 1 | 19 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สคีด ออสโล
49 - 45
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
สคีด ออสโล
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สคีด ออสโล
LWLLLL
ยิงได้1.17
เสีย3.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%46.67
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
WLLLLL
ยิงได้1.33
เสีย3.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%32.17