ราคาบอล คู่ เอสเค เซนต์ โยฮันน์ vs เอสวี ฟูเก็น ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.83 | 4.05 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.9 | 3.1 |
| Bet365 | 1.83 | 4.33 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.8 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 3.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค เซนต์ โยฮันน์ vs เอสวี ฟูเก็น
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
4-3-2
เอสวี ฟูเก็น
4-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
13 : 10
เอสวี ฟูเก็น
19 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
44.4%
เอสวี ฟูเก็น
44.4%
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 13 | 10 | 15 | 7 | 44.4% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 4 | 15 | 6 | 44.4% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
เอสวี ฟูเก็น
| รวม | 9 | 4 | 1 | 4 | 19 | 21 | 13 | 8 | 44.4% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 14 | 10 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 11 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 16 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 0 | 3 | 10 | 9 | 18 | 4 | 66.7% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 2 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
65 - 53
เอสวี ฟูเก็น
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
เอสวี ฟูเก็น
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค เซนต์ โยฮันน์
DWDWWD
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%17.50
เอสวี ฟูเก็น
WLDLWW
ยิงได้2.50
เสีย2.67
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%0.00