ราคาบอล คู่ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ vs ฮราเดตซ์กราลอเว บี ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
11 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.75 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| 18Bet | 0.73 | 0.75 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.7 | 3.8 |
| Bet365 | 1.7 | 3.9 | 3.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.75 | 3.9 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.76 | 3.35 | 3.95 |
| 18Bet | 1.63 | 3.8 | 4 |
| Interwetten | 1.77 | 3.45 | 4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 3 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.93 | 3 | 0.83 |
| 18Bet | 0.84 | 3 | 0.72 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ vs ฮราเดตซ์กราลอเว บี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
3-3-2
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
2-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
13 : 13
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
6 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
37.5%
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
22.2%
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 13 | 13 | 12 | 8 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 10 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 | 7 | 14 | 12.5% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 7 | 10 | 11 | 22.2% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 6 | 22.2% |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 5 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
57 - 46
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
DDLLDW
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.67
ฮราเดตซ์กราลอเว บี
LWLDDL
ยิงได้0.50
เสีย0.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%50.00