ราคาบอล คู่ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก vs สปาร์ตาปราก 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
17 ต.ค. 2569 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | -0.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | -0.75 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | -0.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.87 | -0.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.84 | -0.5 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.1 | 3.65 | 1.8 |
| Ladbrokes | 3.4 | 3.6 | 1.85 |
| Bet365 | 3.1 | 4 | 1.85 |
| Easybet | 3.5 | 4.5 | 1.73 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.75 | 3.7 | 1.72 |
| 12bet | 3.8 | 3.65 | 1.72 |
| 18Bet | 3.35 | 3.8 | 1.86 |
| Interwetten | 3.5 | 3.6 | 1.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 3 | 1.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 0.98 |
| 12bet | 0.91 | 3 | 0.89 |
| 18Bet | 0.75 | 3 | 0.9 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก vs สปาร์ตาปราก 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
6-1-3
สปาร์ตาปราก 2
4-3-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
20 : 12
สปาร์ตาปราก 2
17 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
60.0%
สปาร์ตาปราก 2
50.0%
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
| รวม | 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 12 | 19 | 4 | 60.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 2 | 13 | 2 | 80.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 10 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 7 | 2 | 20 | 3 | 60.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
สปาร์ตาปราก 2
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 17 | 6 | 15 | 6 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 3 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 3 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 3 | 0 | 9 | 0 | 18 | 4 | 62.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 0 | 8 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
55 - 82
สปาร์ตาปราก 2
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
สปาร์ตาปราก 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
LWWDLW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%45.00
สปาร์ตาปราก 2
WWWDDW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%58.17