ราคาบอล คู่ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก vs ดุคลา ปราก บี ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
9 ก.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Easybet | 0.85 | 1 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.59 | 1 | 1.26 |
| 12bet | 0.59 | 1 | 1.26 |
| 18Bet | 0.74 | 1 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.5 | 4.2 | 4.8 |
| Bet365 | 1.55 | 3.9 | 4.75 |
| Easybet | 1.56 | 3.9 | 4.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.71 | 2.87 | 5.4 |
| 12bet | 1.71 | 2.87 | 5.4 |
| 18Bet | 1.63 | 2.95 | 6.75 |
| Interwetten | 1.7 | 2.95 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.84 |
| 12bet | 0.96 | 3 | 0.84 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.76 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก vs ดุคลา ปราก บี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
3-0-1
ดุคลา ปราก บี
1-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
9 : 1
ดุคลา ปราก บี
5 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
75.0%
ดุคลา ปราก บี
25.0%
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 1 | 9 | 5 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 1 | 9 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 5 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 75.0% |
ดุคลา ปราก บี
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 12 | 25.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 7 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
72 - 38
ดุคลา ปราก บี
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
ดุคลา ปราก บี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
WWLLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%48.50
ดุคลา ปราก บี
DWLLDW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%36.17