ราคาบอล คู่ เอสเค เฮิร์ด vs สเจลคาวิค ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
55%
อัตราครองบอล
45%
49
บุก
56
6
บุกอันตราย
8
47
จำนวนการยิง
59
6
ยิงเข้ากรอบ
4
9
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.9 | 2.3 |
| Bet365 | 2.05 | 4.2 | 2.5 |
| Easybet | 2.05 | 4.2 | 2.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.4 | 3.5 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 3.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.95 | 4.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 4.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 4.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค เฮิร์ด vs สเจลคาวิค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค เฮิร์ด
8-5-9
สเจลคาวิค
8-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค เฮิร์ด
47 : 44
สเจลคาวิค
41 : 48
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค เฮิร์ด
36.4%
สเจลคาวิค
36.4%
เอสเค เฮิร์ด
| รวม | 22 | 8 | 5 | 9 | 47 | 44 | 29 | 7 | 36.4% |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 27 | 16 | 16 | 7 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 1 | 6 | 20 | 28 | 13 | 7 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 20 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 6 | 10 | 12 | 25 | 24 | 12 | 27.3% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 6 | 7 | 15 | 8 | 36.4% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 6 | 18 | 9 | 14 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 5 | 16.7% |
สเจลคาวิค
| รวม | 22 | 8 | 4 | 10 | 41 | 48 | 28 | 8 | 36.4% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 17 | 24 | 12 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 24 | 24 | 16 | 5 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 17 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 7 | 9 | 19 | 23 | 25 | 10 | 27.3% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 11 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 12 | 12 | 10 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค เฮิร์ด
44 - 55
สเจลคาวิค
เอสเค เฮิร์ด
สเจลคาวิค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค เฮิร์ด
LDLDLL
ยิงได้1.17
เสีย3.33
เตะมุม4.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%21.83
สเจลคาวิค
LWLLLW
ยิงได้1.67
เสีย2.83
เตะมุม7.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%21.50