ราคาบอล คู่ เอสเค บรานน์ (ญ) vs ฟอร์ทูน่า (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 1.75 | 0.94 |
| Macauslot | 0.89 | 1.75 | 0.81 |
| Crown | 0.91 | 1.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 1.75 | 0.77 |
| Vcbet | 0.9 | 1.75 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 1.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.23 | 5.4 | 7.7 |
| Macauslot | 1.11 | 5.8 | 9.7 |
| Crown | 1.24 | 5.8 | 8.3 |
| Ladbrokes | 1.25 | 5.75 | 7.5 |
| Bet365 | 1.22 | 5.5 | 9 |
| Easybet | 1.22 | 5.5 | 9 |
| Vcbet | 1.22 | 5.75 | 9.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.23 | 5.75 | 9 |
| Interwetten | 1.27 | 5.75 | 8.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 3.25 | 0.97 |
| Macauslot | 0.83 | 3.25 | 0.79 |
| Crown | 0.8 | 3.25 | 1.02 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.71 | 3.25 | 1.01 |
| Vcbet | 0.86 | 3.25 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 3.25 | 0.87 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสเค บรานน์ (ญ) vs ฟอร์ทูน่า (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสเค บรานน์ (ญ)
15-2-0
ฟอร์ทูน่า (ญ)
13-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสเค บรานน์ (ญ)
53 : 4
ฟอร์ทูน่า (ญ)
42 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสเค บรานน์ (ญ)
88.2%
ฟอร์ทูน่า (ญ)
76.5%
เอสเค บรานน์ (ญ)
| รวม | 17 | 15 | 2 | 0 | 53 | 4 | 47 | 1 | 88.2% |
| 8 | 6 | 2 | 0 | 23 | 2 | 20 | 1 | 75.0% | |
| 9 | 9 | 0 | 0 | 30 | 2 | 27 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 1 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 10 | 5 | 2 | 21 | 3 | 35 | 2 | 58.8% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 2 | 13 | 6 | 37.5% | |
| 9 | 7 | 1 | 1 | 13 | 1 | 22 | 1 | 77.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
ฟอร์ทูน่า (ญ)
| รวม | 17 | 13 | 2 | 2 | 42 | 16 | 41 | 2 | 76.5% |
| 8 | 6 | 1 | 1 | 24 | 7 | 19 | 3 | 75.0% | |
| 9 | 7 | 1 | 1 | 18 | 9 | 22 | 2 | 77.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 10 | 5 | 2 | 19 | 5 | 35 | 3 | 58.8% |
| 8 | 7 | 1 | 0 | 14 | 2 | 22 | 1 | 87.5% | |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 3 | 13 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสเค บรานน์ (ญ)
91 - 59
ฟอร์ทูน่า (ญ)
เอสเค บรานน์ (ญ)
ฟอร์ทูน่า (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสเค บรานน์ (ญ)
WWWWWW
ยิงได้2.83
เสีย0.17
เตะมุม7.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%62.67
ฟอร์ทูน่า (ญ)
DWWLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม8.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%43.00