ราคาบอล คู่ แซงต์ ทรุยด็อง vs ซูลเต้ วาเรเกม ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 0.75 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.98 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 1 | 0.75 | 0.86 |
| 12bet | 1 | 0.75 | 0.86 |
| 18Bet | 0.94 | 0.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.7 | 0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.72 | 3.63 | 3.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.79 | 3.95 | 3.7 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.9 | 4.2 |
| Bet365 | 1.7 | 3.8 | 4.2 |
| Easybet | 1.75 | 3.8 | 4 |
| Vcbet | 1.73 | 3.8 | 4 |
| Mansion88 | 1.79 | 3.8 | 3.9 |
| 12bet | 1.79 | 3.8 | 3.9 |
| 18Bet | 1.72 | 3.8 | 4.1 |
| Interwetten | 1.77 | 3.9 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 3 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.95 | 3 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.97 | 3 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | 3 | 0.87 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.85 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ ทรุยด็อง vs ซูลเต้ วาเรเกม
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ ทรุยด็อง
2-2-6
ซูลเต้ วาเรเกม
3-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ ทรุยด็อง
18 : 21
ซูลเต้ วาเรเกม
12 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ ทรุยด็อง
20.0%
ซูลเต้ วาเรเกม
30.0%
แซงต์ ทรุยด็อง
| รวม | 10 | 2 | 2 | 6 | 18 | 21 | 8 | 15 | 20.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 8 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 12 | 13 | 4 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 13 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 11 | 12 | 30.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 15 | 20.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 6 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
ซูลเต้ วาเรเกม
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 12 | 16 | 11 | 10 | 30.0% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 14 | 40.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 5 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 10 | 6 | 17 | 10.0% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 7 | 3 | 17 | 20.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 8 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ ทรุยด็อง
62 - 38
ซูลเต้ วาเรเกม
แซงต์ ทรุยด็อง
ซูลเต้ วาเรเกม
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ ทรุยด็อง
LLWWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%60.00
ซูลเต้ วาเรเกม
LLWLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%36.67