ราคาบอล คู่ ซิมบ้า vs มาชูจา เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 1.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 1.75 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 1.75 | 1 |
| 18Bet | 0.71 | 1.75 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.17 | 5.75 | 13 |
| Bet365 | 1.18 | 5.75 | 13 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.18 | 5.75 | 13.5 |
| Interwetten | 1.2 | 5.75 | 14 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.7 | 2.5 | 1.06 |
| 12bet | 0.7 | 2.5 | 1.06 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.79 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิมบ้า vs มาชูจา เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิมบ้า
7-0-0
มาชูจา เอฟซี
4-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิมบ้า
13 : 3
มาชูจา เอฟซี
8 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิมบ้า
100.0%
มาชูจา เอฟซี
57.1%
ซิมบ้า
| รวม | 7 | 7 | 0 | 0 | 13 | 3 | 21 | 1 | 100.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 2 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 11 | 3 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 3 | 42.9% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
มาชูจา เอฟซี
| รวม | 7 | 4 | 0 | 3 | 8 | 7 | 12 | 4 | 57.1% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 3 | 9 | 4 | 100.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 2 | 7 | 12 | 14.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิมบ้า
89 - 41
มาชูจา เอฟซี
ซิมบ้า
มาชูจา เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิมบ้า
WWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.33
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%58.83
มาชูจา เอฟซี
WWLWLL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.67