ราคาบอล คู่ สฟาเคซี vs ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 1.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.92 | 1.5 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 1.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | 1.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 4.33 | 13 |
| Bet365 | 1.2 | 5.5 | 11 |
| Easybet | 1.2 | 5.5 | 11 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.26 | 5 | 12 |
| Interwetten | 1.22 | 5.25 | 14 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.9 | 2.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 2.25 | 0.86 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สฟาเคซี vs ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สฟาเคซี
1-1-0
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สฟาเคซี
3 : 2
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
2 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สฟาเคซี
50.0%
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
100.0%
สฟาเคซี
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 8 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 2 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 100.0% |
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 7 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สฟาเคซี
54 - 71
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
สฟาเคซี
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สฟาเคซี
LWDDWW
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%32.83
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
WWLWWW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%40.83