ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

ราคาบอล คู่ สฟาเคซี vs อีเอส ซาร์ซิส ไฮไลท์ สถิติทีม

ตูนิเซีย คัพ
0 - 0
จบการแข่งขัน
24 พ.ค. 2569 21:30 น.
💰 ราคาบอล
บริษัทเหย้าAHเยือน
Sbobet 0.81 0.75 0.95
Macauslot
Crown
Ladbrokes
Bet365 0.8 1 1
Easybet 0.93 1 0.84
Vcbet 0.82 0.75 0.9
Mansion88 0.92 0.75 0.92
12bet 0.92 0.75 0.84
18Bet 0.78 0.75 0.87
Interwetten
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สฟาเคซี vs อีเอส ซาร์ซิส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สฟาเคซี 18-8-4
อีเอส ซาร์ซิส 11-9-10
ชนะ เสมอ แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สฟาเคซี
43 : 13
อีเอส ซาร์ซิส
30 : 26
ได้ เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สฟาเคซี
60.0%
อีเอส ซาร์ซิส
36.7%
สฟาเคซี
รวม 30 18 8 4 43 13 62 3 60.0%
15 11 2 2 27 7 35 2 73.3%
15 7 6 2 16 6 27 3 46.7%
6นัดหลังสุด 6 4 2 0 10 2 14 66.7%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 30 15 10 5 24 8 55 2 50.0%
15 10 3 2 17 4 33 2 66.7%
15 5 7 3 7 4 22 2 33.3%
6นัดหลังสุด 6 4 1 1 7 1 13 66.7%
อีเอส ซาร์ซิส
รวม 30 11 9 10 30 26 42 6 36.7%
15 5 6 4 13 10 21 11 33.3%
15 6 3 6 17 16 21 5 40.0%
6นัดหลังสุด 6 4 1 1 10 4 13 66.7%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 30 7 14 9 16 16 35 7 23.3%
15 4 7 4 7 7 19 13 26.7%
15 3 7 5 9 9 16 6 20.0%
6นัดหลังสุด 6 3 2 1 6 4 11 50.0%
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สฟาเคซี
81 - 76
อีเอส ซาร์ซิส
ฟอร์ม เกมรุก เกมรับ ครองบอล ศักยภาพ
สฟาเคซี อีเอส ซาร์ซิส
78
ฟอร์ม
83
100
เกมรุก
100
67
เกมรับ
67
54
ครองบอล
49
100
ศักยภาพ
65
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สฟาเคซี
DWWWDW
ยิงได้1.67
เสีย0.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%54.00
อีเอส ซาร์ซิส
WWWWLW
ยิงได้1.67
เสีย0.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%48.83