ราคาบอล คู่ เสฉวน(ญ) vs กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.82 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3 | 3.2 |
| Bet365 | 2.1 | 3.25 | 3 |
| Easybet | 2.09 | 3.2 | 3.2 |
| Vcbet | 2 | 2.8 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.11 | 2.96 | 2.96 |
| 12bet | 2.11 | 2.96 | 2.96 |
| 18Bet | 2.15 | 3.1 | 3.2 |
| Interwetten | 2.15 | 3.05 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.3 | 2.5 | 0.55 |
| Bet365 | 0.73 | 2 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Vcbet | 0.69 | 2.25 | 0.64 |
| Mansion88 | 1 | 2.25 | 0.7 |
| 12bet | 1 | 2.25 | 0.7 |
| 18Bet | 0.73 | 2 | 0.92 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เสฉวน(ญ) vs กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เสฉวน(ญ)
2-4-5
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
0-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เสฉวน(ญ)
14 : 19
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
8 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เสฉวน(ญ)
18.2%
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
0.0%
เสฉวน(ญ)
| รวม | 11 | 2 | 4 | 5 | 14 | 19 | 10 | 8 | 18.2% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 8 | 7 | 14 | 5 | 27.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 3 | 6 | 8 | 20.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
| รวม | 11 | 0 | 4 | 7 | 8 | 19 | 4 | 12 | 0.0% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 9 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 5 | 5 | 4 | 9 | 8 | 12 | 9.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เสฉวน(ญ)
62 - 23
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
เสฉวน(ญ)
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เสฉวน(ญ)
WWDDLL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%37.00
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
LLDLDL
ยิงได้0.50
เสีย1.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%48.33