ราคาบอล คู่ ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี vs แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา ไฮไลท์ สถิติทีม
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
17 ต.ค. 2569 00:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.85 | 1 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.72 | 1 | 1.04 |
| 18Bet | 0.97 | 1.25 | 0.69 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.48 | 3.4 | 7 |
| Bet365 | 1.5 | 3.4 | 6.25 |
| Easybet | 1.46 | 3.5 | 7.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.41 | 3.5 | 6.5 |
| 18Bet | 1.47 | 3.7 | 6.75 |
| Interwetten | 1.47 | 3.65 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.45 | 2.5 | 0.48 |
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | 0.78 | 2 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 2.25 | 1 |
| 18Bet | 0.71 | 2.25 | 0.94 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี vs แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
2-2-4
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
2-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
7 : 11
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
9 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
25.0%
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
25.0%
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 7 | 11 | 8 | 17 | 25.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 13 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 10 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 11 | 10 | 37.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 10 | 8 | 15 | 25.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 1 | 8 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 9 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 3 | 10 | 11 | 25.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
55 - 53
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชูตติ้ง สตาร์ส เอสซี
LDDLLW
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.17
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
DLDLWL
ยิงได้0.67
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%34.67