ราคาบอล คู่ ชิมชอน เทลลอาวีฟ vs คฟาร์ ซาบา 1928 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | 0.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 0.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.79 | 0.25 | 1.04 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 0.25 | 1.04 |
| 12bet | 0.76 | 0.25 | 1 |
| 18Bet | 0.72 | 0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.97 | 3.2 | 3 |
| Ladbrokes | 2 | 3.25 | 3.25 |
| Bet365 | 2.05 | 3.25 | 3.1 |
| Easybet | 2 | 3.3 | 3.2 |
| Vcbet | 1.85 | 3 | 3.1 |
| Mansion88 | 2.05 | 3.25 | 3.05 |
| 12bet | 1.94 | 3.25 | 3.35 |
| 18Bet | 2.05 | 3.35 | 3.2 |
| Interwetten | 2.05 | 3.2 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.5 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 2.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.68 | 2.5 | 0.65 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.67 | 2.25 | 1.09 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.78 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชิมชอน เทลลอาวีฟ vs คฟาร์ ซาบา 1928
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
3-1-1
คฟาร์ ซาบา 1928
1-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
10 : 6
คฟาร์ ซาบา 1928
7 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
60.0%
คฟาร์ ซาบา 1928
20.0%
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 6 | 10 | 6 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 6 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 1 | 13 | 80.0% |
คฟาร์ ซาบา 1928
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 7 | 4 | 14 | 20.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 7 | 4 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
65 - 39
คฟาร์ ซาบา 1928
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
คฟาร์ ซาบา 1928
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
LWWDWW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%45.17
คฟาร์ ซาบา 1928
DLLWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%46.33