ราคาบอล คู่ ชิมชอน เทลลอาวีฟ vs ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล ลีกา อเลฟ
17 ก.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 0.5 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.78 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.75 | 0.5 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.76 | 3.25 | 3.65 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.3 | 3.8 |
| Bet365 | 1.83 | 3.3 | 3.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.73 | 3 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.78 | 3.25 | 3.95 |
| 18Bet | 1.84 | 3.3 | 4 |
| Interwetten | 1.83 | 3.25 | 3.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 2.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.59 | 2.25 | 0.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 2.25 | 1 |
| 18Bet | 0.72 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชิมชอน เทลลอาวีฟ vs ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
1-1-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
1-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
4 : 2
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
1 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
50.0%
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
50.0%
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 3 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 100.0% |
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 6 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
63 - 53
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชิมชอน เทลลอาวีฟ
DWWDLW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%46.67
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
WDDDWL
ยิงได้0.50
เสีย0.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%41.50