ราคาบอล คู่ ซานตง ไท่ซาน vs เฉิงตู ซินเฉิง ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 0 | 1.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | 0.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Mansion88 | 0.78 | 0 | 1.02 |
| 12bet | 0.78 | 0 | 1.02 |
| 18Bet | 0.98 | 0.25 | 0.75 |
| Interwetten | 0.7 | 0 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.13 | 3.58 | 2.48 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 4 | 2.53 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.2 | 3.7 | 2.8 |
| Easybet | 2.22 | 3.7 | 2.8 |
| Vcbet | 2.25 | 3.9 | 2.55 |
| Mansion88 | 2.23 | 3.6 | 2.53 |
| 12bet | 2.23 | 3.6 | 2.53 |
| 18Bet | 2.25 | 3.8 | 2.65 |
| Interwetten | 2.35 | 3.6 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 3.5 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 3.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | 3.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.82 | 3.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.82 | 3.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 3.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.94 | 3.75 | 0.79 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานตง ไท่ซาน vs เฉิงตู ซินเฉิง
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานตง ไท่ซาน
15-5-9
เฉิงตู ซินเฉิง
15-7-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานตง ไท่ซาน
57 : 47
เฉิงตู ซินเฉิง
51 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานตง ไท่ซาน
51.7%
เฉิงตู ซินเฉิง
51.7%
ซานตง ไท่ซาน
| รวม | 29 | 15 | 5 | 9 | 57 | 47 | 50 | 4 | 51.7% |
| 14 | 8 | 4 | 2 | 34 | 18 | 28 | 2 | 57.1% | |
| 15 | 7 | 1 | 7 | 23 | 29 | 22 | 6 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 13 | 4 | 12 | 28 | 23 | 43 | 5 | 44.8% |
| 14 | 7 | 3 | 4 | 17 | 9 | 24 | 5 | 50.0% | |
| 15 | 6 | 1 | 8 | 11 | 14 | 19 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 5 | 9 | 50.0% |
เฉิงตู ซินเฉิง
| รวม | 29 | 15 | 7 | 7 | 51 | 35 | 52 | 1 | 51.7% |
| 15 | 8 | 3 | 4 | 31 | 16 | 27 | 3 | 53.3% | |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 20 | 19 | 25 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 10 | 15 | 4 | 20 | 9 | 45 | 3 | 34.5% |
| 15 | 8 | 6 | 1 | 14 | 3 | 30 | 1 | 53.3% | |
| 14 | 2 | 9 | 3 | 6 | 6 | 15 | 10 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานตง ไท่ซาน
64 - 40
เฉิงตู ซินเฉิง
ซานตง ไท่ซาน
เฉิงตู ซินเฉิง
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานตง ไท่ซาน
WWDDLW
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.17
เฉิงตู ซินเฉิง
LLLDWL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%49.33