ราคาบอล คู่ ชาบับ ซาเฮล vs อัลบูร์จ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
1
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
1
ยิงเข้ากรอบ
0
9
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 0.75 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.3 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.25 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.79 | 3.35 | 4.2 |
| Interwetten | 1.77 | 3.35 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชาบับ ซาเฮล vs อัลบูร์จ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชาบับ ซาเฮล
1-3-2
อัลบูร์จ
1-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชาบับ ซาเฮล
6 : 6
อัลบูร์จ
3 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชาบับ ซาเฮล
16.7%
อัลบูร์จ
16.7%
ชาบับ ซาเฮล
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 7 | 16.7% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 16.7% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 8 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
อัลบูร์จ
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 9 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 9 | 16.7% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชาบับ ซาเฮล
58 - 32
อัลบูร์จ
ชาบับ ซาเฮล
อัลบูร์จ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชาบับ ซาเฮล
DLWLLD
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%40.50
อัลบูร์จ
LLLLWD
ยิงได้0.50
เสีย1.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.83