ราคาบอล คู่ ซาแลร์นิตาน่า ยู19 vs สเปเซีย(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.91 | -0.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1 | -0.25 | 0.84 |
| 12bet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.95 | -0.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.9 | 3.1 | 2.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3 | 3.3 | 2.1 |
| Easybet | 3 | 3.4 | 2.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.15 | 3.35 | 1.98 |
| 12bet | 3.15 | 3.35 | 1.98 |
| 18Bet | 3.2 | 3.45 | 2.1 |
| Interwetten | 3.15 | 3.35 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.97 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 18Bet | 0.94 | 3 | 0.8 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาแลร์นิตาน่า ยู19 vs สเปเซีย(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
5-1-9
สเปเซีย(ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
24 : 27
สเปเซีย(ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
33.3%
สเปเซีย(ยู 19)
0.0%
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
| รวม | 15 | 5 | 1 | 9 | 24 | 27 | 16 | 10 | 33.3% |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 10 | 14 | 6 | 11 | 28.6% | |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 14 | 13 | 10 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 4 | 6 | 5 | 9 | 11 | 18 | 9 | 26.7% |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 6 | 7 | 10 | 14.3% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 5 | 11 | 2 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
สเปเซีย(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
46 - 38
สเปเซีย(ยู 19)
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
สเปเซีย(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาแลร์นิตาน่า ยู19
LLLLLW
ยิงได้1.33
เสีย3.00
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%7.50
สเปเซีย(ยู 19)
LWDDLD
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00