ราคาบอล คู่ เซเมนดริยา 1924 vs นัฟตากัส ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 1 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.53 | 3.7 | 5 |
| Bet365 | 1.53 | 3.7 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.47 | 3.8 | 6.25 |
| Interwetten | 1.55 | 3.65 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 2.5 | 0.75 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซเมนดริยา 1924 vs นัฟตากัส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซเมนดริยา 1924
7-3-3
นัฟตากัส
3-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซเมนดริยา 1924
21 : 14
นัฟตากัส
19 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซเมนดริยา 1924
53.8%
นัฟตากัส
23.1%
เซเมนดริยา 1924
| รวม | 13 | 7 | 3 | 3 | 21 | 14 | 24 | 5 | 53.8% |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 8 | 16 | 3 | 71.4% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 5 | 5 | 3 | 12 | 6 | 20 | 4 | 38.5% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 2 | 14 | 2 | 57.1% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
นัฟตากัส
| รวม | 13 | 3 | 5 | 5 | 19 | 15 | 14 | 12 | 23.1% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 10 | 33.3% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 11 | 10 | 5 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 5 | 16 | 9 | 23.1% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 10 | 33.3% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 7 | 8 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซเมนดริยา 1924
61 - 52
นัฟตากัส
เซเมนดริยา 1924
นัฟตากัส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซเมนดริยา 1924
LWWWWL
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%52.00
นัฟตากัส
DWWLDD
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%49.83