ราคาบอล คู่ SC Schiltigheim vs เอปินาล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 0 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.95 | 0 | 0.81 |
| 12bet | 0.95 | 0 | 0.81 |
| 18Bet | 0.97 | 0 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.61 | 2.96 | 2.51 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.6 | 3.05 | 2.44 |
| Ladbrokes | 2.7 | 2.87 | 2.5 |
| Bet365 | 2.7 | 3 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 2.9 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.68 | 2.9 | 2.49 |
| 12bet | 2.68 | 2.9 | 2.49 |
| 18Bet | 2.8 | 3 | 2.55 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2 | 1.02 |
| Ladbrokes | 1.3 | 2.5 | 0.53 |
| Bet365 | 0.78 | 2 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.78 | 2 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.76 | 2 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 2 | 1 |
| 18Bet | 0.75 | 2 | 1.01 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ SC Schiltigheim vs เอปินาล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
SC Schiltigheim
4-9-10
เอปินาล
11-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
SC Schiltigheim
18 : 25
เอปินาล
42 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
SC Schiltigheim
17.4%
เอปินาล
47.8%
SC Schiltigheim
| รวม | 23 | 4 | 9 | 10 | 18 | 25 | 21 | 14 | 17.4% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 10 | 13 | 11 | 27.3% | |
| 12 | 1 | 5 | 6 | 8 | 15 | 8 | 16 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 3 | 18 | 2 | 7 | 6 | 27 | 10 | 13.0% |
| 11 | 1 | 9 | 1 | 3 | 3 | 12 | 14 | 9.1% | |
| 12 | 2 | 9 | 1 | 4 | 3 | 15 | 3 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
เอปินาล
| รวม | 23 | 11 | 5 | 7 | 42 | 26 | 38 | 5 | 47.8% |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 22 | 7 | 19 | 7 | 45.5% | |
| 12 | 6 | 1 | 5 | 20 | 19 | 19 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 7 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 10 | 8 | 5 | 21 | 13 | 38 | 1 | 43.5% |
| 11 | 7 | 4 | 0 | 12 | 1 | 25 | 1 | 63.6% | |
| 12 | 3 | 4 | 5 | 9 | 12 | 13 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
SC Schiltigheim
25 - 63
เอปินาล
SC Schiltigheim
เอปินาล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
SC Schiltigheim
LLDDDL
ยิงได้0.33
เสีย0.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%18.67
เอปินาล
WDDWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%17.83