ราคาบอล คู่ SC Rothis vs ทิโรล (มือสมัครเล่น) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| 12bet | 0.85 | 0 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.31 | 3.48 | 2.31 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.27 | 3.95 | 2.32 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.7 | 2.37 |
| Bet365 | 2.3 | 4 | 2.35 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.2 | 3.4 | 2.2 |
| Mansion88 | 2.26 | 3.85 | 2.38 |
| 12bet | 2.26 | 3.85 | 2.38 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 3.6 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 3.25 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 3.5 | 0.65 |
| Mansion88 | 0.49 | 3.25 | 1.44 |
| 12bet | 0.49 | 3.25 | 1.44 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ SC Rothis vs ทิโรล (มือสมัครเล่น)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
SC Rothis
3-3-2
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
4-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
SC Rothis
13 : 14
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
19 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
SC Rothis
37.5%
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
50.0%
SC Rothis
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 13 | 14 | 12 | 9 | 37.5% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 4 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 10 | 7 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 10 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 7 | 6 | 11 | 8 | 37.5% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 19 | 10 | 13 | 7 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 15 | 4 | 10 | 5 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 8 | 4 | 12 | 7 | 37.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 2 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
SC Rothis
41 - 62
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
SC Rothis
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
SC Rothis
WDDDWL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%13.67
ทิโรล (มือสมัครเล่น)
WWWLWL
ยิงได้3.00
เสีย1.33
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00