ราคาบอล คู่ เอสซี มอคไนน์ vs ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | -0.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | -0.5 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | -0.5 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | -0.5 | 0.85 |
| 12bet | 0.91 | -0.5 | 0.85 |
| 18Bet | 0.77 | -0.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.43 | 2.82 | 1.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.3 | 2.83 | 2.02 |
| Ladbrokes | 3.7 | 3 | 1.95 |
| Bet365 | 4 | 3.1 | 1.83 |
| Easybet | 4 | 3.1 | 1.83 |
| Vcbet | 3.5 | 2.75 | 1.8 |
| Mansion88 | 3.8 | 3.15 | 1.85 |
| 12bet | 3.8 | 3.15 | 1.85 |
| 18Bet | 4.1 | 3.15 | 1.86 |
| Interwetten | 3.65 | 3 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 2 | 0.84 |
| Ladbrokes | 1.45 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 2 | 0.91 |
| Vcbet | 0.65 | 2 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.84 | 2 | 0.92 |
| 12bet | 0.84 | 2 | 0.92 |
| 18Bet | 0.82 | 2 | 0.82 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี มอคไนน์ vs ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี มอคไนน์
0-1-3
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
2-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี มอคไนน์
0 : 7
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
2 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี มอคไนน์
0.0%
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
50.0%
เอสซี มอคไนน์
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 7 | 1 | 27 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 28 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 22 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 7 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 27 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 27 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 26 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 0.0% |
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 9 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 14 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 15 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 10 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี มอคไนน์
15 - 75
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
เอสซี มอคไนน์
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี มอคไนน์
LLDLDL
ยิงได้0.17
เสีย1.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%21.33
ยูเนี่ยน คซูร์ เอสเซฟ
DWWDWL
ยิงได้0.50
เสีย0.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%38.50