ราคาบอล คู่ เอสซี มอคไนน์ vs เรเดเยฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 0.5 | 0.92 |
| 12bet | 0.88 | 0.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.77 | 0.5 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 3.35 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.2 | 3.8 |
| Bet365 | 1.8 | 3.1 | 4.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3 | 3.7 |
| Mansion88 | 1.88 | 3.25 | 3.6 |
| 12bet | 1.88 | 3.25 | 3.6 |
| 18Bet | 1.85 | 3.3 | 3.9 |
| Interwetten | 1.85 | 3.25 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.61 | 2.25 | 0.73 |
| Mansion88 | 1.03 | 2.25 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 2.25 | 0.77 |
| 18Bet | 0.8 | 2.25 | 0.84 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี มอคไนน์ vs เรเดเยฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี มอคไนน์
7-9-10
เรเดเยฟ
8-8-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี มอคไนน์
29 : 34
เรเดเยฟ
27 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี มอคไนน์
26.9%
เรเดเยฟ
30.8%
เอสซี มอคไนน์
| รวม | 26 | 7 | 9 | 10 | 29 | 34 | 30 | 11 | 26.9% |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 18 | 7 | 23 | 9 | 46.2% | |
| 13 | 1 | 4 | 8 | 11 | 27 | 7 | 10 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 9 | 10 | 7 | 16 | 14 | 37 | 4 | 34.6% |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 10 | 5 | 23 | 6 | 46.2% | |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 9 | 14 | 7 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
เรเดเยฟ
| รวม | 26 | 8 | 8 | 10 | 27 | 39 | 32 | 10 | 30.8% |
| 13 | 7 | 3 | 3 | 19 | 12 | 24 | 8 | 53.8% | |
| 13 | 1 | 5 | 7 | 8 | 27 | 8 | 9 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 12 | 6 | 11 | 15 | 36 | 6 | 30.8% |
| 13 | 4 | 7 | 2 | 7 | 4 | 19 | 8 | 30.8% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 4 | 11 | 17 | 5 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี มอคไนน์
62 - 54
เรเดเยฟ
เอสซี มอคไนน์
เรเดเยฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี มอคไนน์
DLWWDD
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%16.00
เรเดเยฟ
LWDLDW
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%15.83