ราคาบอล คู่ เอสซี แมนสดอร์ฟ vs SV Oberwart ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 0.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | 1 | 1 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.6 | 3.84 | 3.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.54 | 4.15 | 3.85 |
| Ladbrokes | 1.57 | 4.2 | 4.2 |
| Bet365 | 1.62 | 4.1 | 3.9 |
| Easybet | 1.62 | 4.1 | 4 |
| Vcbet | 1.5 | 3.7 | 3.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.63 | 4.2 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.69 | 3.5 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี แมนสดอร์ฟ vs SV Oberwart
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
7-0-1
SV Oberwart
5-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี แมนสดอร์ฟ
25 : 8
SV Oberwart
17 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
87.5%
SV Oberwart
62.5%
เอสซี แมนสดอร์ฟ
| รวม | 8 | 7 | 0 | 1 | 25 | 8 | 21 | 1 | 87.5% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 19 | 5 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 20 | 7 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 7 | 1 | 0 | 14 | 2 | 22 | 1 | 87.5% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 11 | 2 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 10 | 2 | 18 | 100.0% |
SV Oberwart
| รวม | 8 | 5 | 0 | 3 | 17 | 12 | 15 | 3 | 62.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 6 | 15 | 3 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 4 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี แมนสดอร์ฟ
78 - 57
SV Oberwart
เอสซี แมนสดอร์ฟ
SV Oberwart
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
WWWWWW
ยิงได้3.33
เสีย1.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.50
SV Oberwart
WLLWWW
ยิงได้3.00
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.00