ราคาบอล คู่ เอสซี แมนสดอร์ฟ vs แมตเตอร์สเบิร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 1.75 | 0.82 |
| 12bet | 0.96 | 1.75 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 5.25 | 7.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.25 | 5.3 | 7.6 |
| 12bet | 1.26 | 4.9 | 8.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.25 | 6 | 8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.93 | 3.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 3.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.93 | 3.25 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี แมนสดอร์ฟ vs แมตเตอร์สเบิร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
7-1-2
แมตเตอร์สเบิร์ก
4-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี แมนสดอร์ฟ
26 : 10
แมตเตอร์สเบิร์ก
12 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
70.0%
แมตเตอร์สเบิร์ก
40.0%
เอสซี แมนสดอร์ฟ
| รวม | 10 | 7 | 1 | 2 | 26 | 10 | 22 | 1 | 70.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 6 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 7 | 3 | 0 | 14 | 2 | 24 | 1 | 70.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
แมตเตอร์สเบิร์ก
| รวม | 10 | 4 | 1 | 5 | 12 | 13 | 13 | 10 | 40.0% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 8 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 1 | 5 | 7 | 10 | 13 | 11 | 40.0% |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี แมนสดอร์ฟ
65 - 46
แมตเตอร์สเบิร์ก
เอสซี แมนสดอร์ฟ
แมตเตอร์สเบิร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี แมนสดอร์ฟ
DLWWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%43.33
แมตเตอร์สเบิร์ก
WLDLWW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.50