ราคาบอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
16 ต.ค. 2569 23:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.25 | 1.04 |
| Macauslot | 0.78 | -0.25 | 0.92 |
| Crown | 0.82 | -0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.81 | -0.25 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.19 | 0 | 0.68 |
| 12bet | 1.19 | 0 | 0.68 |
| 18Bet | 0.69 | -0.25 | 0.98 |
| Interwetten | 0.55 | -0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.62 | 3.41 | 2.24 |
| Macauslot | 2.37 | 3.48 | 2.12 |
| Crown | 2.59 | 3.6 | 2.06 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.4 | 2.2 |
| Bet365 | 2.7 | 3.7 | 2.1 |
| Easybet | 2.7 | 3.7 | 2 |
| Vcbet | 2.55 | 3.25 | 2 |
| Mansion88 | 2.77 | 3.5 | 2.11 |
| 12bet | 2.77 | 3.5 | 2.11 |
| 18Bet | 2.65 | 3.7 | 2.25 |
| Interwetten | 2.8 | 3.4 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 3 | 0.94 |
| Macauslot | 0.82 | 3 | 0.8 |
| Crown | 0.7 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1.03 | 3.25 | 0.78 |
| Easybet | 0.82 | 3 | 0.95 |
| Vcbet | 0.62 | 3 | 0.72 |
| Mansion88 | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 18Bet | 0.73 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
3-1-2
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
2-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
8 : 7
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
10 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
50.0%
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
33.3%
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 6 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 5 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 9 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 3 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 11 | 16.7% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
57 - 55
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
WWLWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%35.33
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
WWLWDL
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%44.00