ราคาบอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
20 ก.ย. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.03 | -0.75 | 0.81 |
| Macauslot | 0.95 | -1 | 0.75 |
| Crown | 1.03 | -1 | 0.67 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -0.75 | 0.78 |
| Easybet | 1.02 | -1 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.16 | -0.75 | 0.7 |
| 12bet | 1.16 | -0.75 | 0.7 |
| 18Bet | 0.88 | -1 | 0.77 |
| Interwetten | 1.1 | -0.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.37 | 3.91 | 1.57 |
| Macauslot | 5.05 | 4.35 | 1.33 |
| Crown | 5 | 4.25 | 1.4 |
| Ladbrokes | 4.5 | 4 | 1.55 |
| Bet365 | 5 | 4.2 | 1.48 |
| Easybet | 5 | 4.3 | 1.41 |
| Vcbet | 4.6 | 3.75 | 1.4 |
| Mansion88 | 4.45 | 4 | 1.56 |
| 12bet | 4.45 | 4 | 1.56 |
| 18Bet | 4.8 | 4.2 | 1.53 |
| Interwetten | 4.3 | 4.3 | 1.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 3 | 0.99 |
| Macauslot | 0.75 | 3 | 0.87 |
| Crown | 0.64 | 3 | 1.06 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.6 | 3 | 0.74 |
| Mansion88 | 0.79 | 3 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3 | 1.03 |
| 18Bet | 0.7 | 3 | 0.95 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
2-1-1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
2-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
6 : 5
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
7 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
50.0%
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
50.0%
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 6 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 25.0% |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 6 | 6 | 8 | 50.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 6 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
52 - 63
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
WLWDWW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.33
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
LWLWWW
ยิงได้3.50
เสีย1.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%46.83