ราคาบอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs 1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
13 ก.ย. 2569 23:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 1.5 | 0.86 |
| Macauslot | 0.91 | 1.75 | 0.79 |
| Crown | 0.97 | 1.75 | 0.73 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.96 | 1.5 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 1.5 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 1.5 | 0.88 |
| 18Bet | 0.87 | 1.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.85 | 1.5 | 0.8 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.33 | 4.78 | 6.1 |
| Macauslot | 1.12 | 5.7 | 9.4 |
| Crown | 1.24 | 5 | 7 |
| Ladbrokes | 1.33 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.25 | 5 | 8.5 |
| Easybet | 1.27 | 5.1 | 6.4 |
| Vcbet | 1.25 | 4.1 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.33 | 4.75 | 6.2 |
| 12bet | 1.33 | 4.75 | 6.2 |
| 18Bet | 1.31 | 5 | 7.5 |
| Interwetten | 1.35 | 4.9 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| Macauslot | 0.83 | 3.25 | 0.79 |
| Crown | 0.83 | 3.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.85 | 3.25 | 0.85 |
| Vcbet | 0.74 | 3.25 | 0.6 |
| Mansion88 | 1.08 | 3.25 | 0.74 |
| 12bet | 1.08 | 3.25 | 0.74 |
| 18Bet | 0.74 | 3 | 0.91 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) vs 1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
1-1-1
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
0-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
3 : 5
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
1 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
33.3%
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
0.0%
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 0.0% |
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
| รวม | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0 | 13 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
75 - 11
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
LWDWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%48.67
1.เอฟเอสวี ไมนซ์ 05 (ญ)
LLLDLD
ยิงได้0.50
เสีย1.83
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%18.67