ราคาบอล คู่ ซาร์เมียนโต้ vs บาร์รากัส เซ็นทรัล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten | 1.2 | 0.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 2.9 | 3.5 |
| Bet365 | 2.25 | 2.9 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 2.9 | 3.3 |
| Interwetten | 2.25 | 2.85 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 2.5 | 0.4 |
| Bet365 | 1.05 | 2 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.01 | 2 | 0.75 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาร์เมียนโต้ vs บาร์รากัส เซ็นทรัล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาร์เมียนโต้
6-1-4
บาร์รากัส เซ็นทรัล
5-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาร์เมียนโต้
20 : 17
บาร์รากัส เซ็นทรัล
10 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาร์เมียนโต้
54.5%
บาร์รากัส เซ็นทรัล
41.7%
ซาร์เมียนโต้
| รวม | 11 | 6 | 1 | 4 | 20 | 17 | 19 | 7 | 54.5% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 12 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | 9 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 4 | 1 | 9 | 4 | 22 | 2 | 54.5% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 6 | 1 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
บาร์รากัส เซ็นทรัล
| รวม | 12 | 5 | 3 | 4 | 10 | 9 | 18 | 12 | 41.7% |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 21 | 33.3% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 4 | 4 | 4 | 4 | 16 | 12 | 33.3% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 9 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาร์เมียนโต้
55 - 80
บาร์รากัส เซ็นทรัล
ซาร์เมียนโต้
บาร์รากัส เซ็นทรัล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาร์เมียนโต้
WWWLLL
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม1.50
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%45.33
บาร์รากัส เซ็นทรัล
WWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%50.50