ราคาบอล คู่ ซานตา คลารา ยู23 vs ฟาเรนเซ่ ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.08 | 0.25 | 0.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | 0 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Easybet | 1.04 | 0.25 | 0.79 |
| Vcbet | 1.04 | 0.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.05 | 0.25 | 0.79 |
| 12bet | 1.05 | 0.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.95 | 0.25 | 0.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.33 | 3.15 | 2.67 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.3 | 3.25 | 2.66 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.2 | 2.75 |
| Bet365 | 2.2 | 3.5 | 2.7 |
| Easybet | 2.25 | 3.5 | 2.8 |
| Vcbet | 2.3 | 3.3 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.31 | 3.25 | 2.65 |
| 12bet | 2.31 | 3.25 | 2.65 |
| 18Bet | 2.3 | 3.4 | 2.7 |
| Interwetten | 2.35 | 3.15 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 2.5 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 2.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 2.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.92 | 2.5 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.9 | 2.5 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 2.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.81 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานตา คลารา ยู23 vs ฟาเรนเซ่ ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานตา คลารา ยู23
10-1-5
ฟาเรนเซ่ ยู23
3-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานตา คลารา ยู23
21 : 14
ฟาเรนเซ่ ยู23
10 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานตา คลารา ยู23
62.5%
ฟาเรนเซ่ ยู23
75.0%
ซานตา คลารา ยู23
| รวม | 16 | 10 | 1 | 5 | 21 | 14 | 31 | 2 | 62.5% |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 6 | 16 | 2 | 62.5% | |
| 8 | 5 | 0 | 3 | 10 | 8 | 15 | 3 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 5 | 7 | 4 | 8 | 8 | 22 | 4 | 31.3% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 4 | 2 | 13 | 1 | 37.5% | |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
ฟาเรนเซ่ ยู23
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 7 | 10 | 3 | 75.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 7 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานตา คลารา ยู23
48 - 71
ฟาเรนเซ่ ยู23
ซานตา คลารา ยู23
ฟาเรนเซ่ ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานตา คลารา ยู23
LLDDWD
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%40.00
ฟาเรนเซ่ ยู23
WWDWWD
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.33