ราคาบอล คู่ ซานตา คลารา ยู 19 vs เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
3 ต.ค. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 1 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.5 | 3.9 | 5 |
| Bet365 | 1.53 | 3.8 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.5 | 4 | 5.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.55 | 3.85 | 4.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.98 | 2.75 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานตา คลารา ยู 19 vs เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานตา คลารา ยู 19
2-1-2
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
1-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานตา คลารา ยู 19
11 : 6
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
5 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานตา คลารา ยู 19
40.0%
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
20.0%
ซานตา คลารา ยู 19
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 6 | 7 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 8 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 6 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 3 | 6 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 1 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 3 | 6 | 40.0% |
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | 4 | 8 | 20.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 7 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | 4 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 6 | 20.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานตา คลารา ยู 19
68 - 39
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
ซานตา คลารา ยู 19
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานตา คลารา ยู 19
DLWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%51.17
เอสซี ฟาเรนเซ่ ยู19
LLLWDW
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.17