ราคาบอล คู่ ซานตา คลารา ยู 19 vs อัลเวอร์ก้า ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
26 ก.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 1 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 1 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 1 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.49 | 3.75 | 4.7 |
| Ladbrokes | 1.53 | 3.8 | 5 |
| Bet365 | 1.5 | 3.9 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.53 | 3.8 | 5.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | 2.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 2.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 2.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานตา คลารา ยู 19 vs อัลเวอร์ก้า ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานตา คลารา ยู 19
2-0-2
อัลเวอร์ก้า ยู19
0-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานตา คลารา ยู 19
10 : 5
อัลเวอร์ก้า ยู19
6 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานตา คลารา ยู 19
50.0%
อัลเวอร์ก้า ยู19
0.0%
ซานตา คลารา ยู 19
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 10 | 5 | 6 | 6 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 7 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 10 | 5 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 2 | 6 | 5 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 2 | 6 | 50.0% |
อัลเวอร์ก้า ยู19
| รวม | 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 11 | 2 | 10 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 11 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 4 | 40.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานตา คลารา ยู 19
68 - 37
อัลเวอร์ก้า ยู19
ซานตา คลารา ยู 19
อัลเวอร์ก้า ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานตา คลารา ยู 19
LWWLWL
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%50.83
อัลเวอร์ก้า ยู19
DLLDLW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%44.67