ราคาบอล คู่ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ vs สลาสค์วรอคลาวน์ 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 1 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 1 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1 | 0.98 |
| Easybet | 0.88 | 1 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 1 | 1.02 |
| 12bet | 0.78 | 1 | 1.02 |
| 18Bet | 0.97 | 1.25 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.49 | 3.97 | 4.37 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.49 | 4.55 | 4.75 |
| Ladbrokes | 1.5 | 4.2 | 4.8 |
| Bet365 | 1.5 | 4.5 | 4.5 |
| Easybet | 1.48 | 4.5 | 5.1 |
| Vcbet | 1.44 | 3.7 | 4.2 |
| Mansion88 | 1.48 | 4.2 | 4.8 |
| 12bet | 1.48 | 4.2 | 4.8 |
| 18Bet | 1.53 | 4.5 | 5 |
| Interwetten | 1.53 | 4.1 | 4.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 3.25 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.82 | 3.25 | 1.02 |
| Vcbet | 0.61 | 3.25 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.82 | 3.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 3.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.97 | 3.5 | 0.78 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ vs สลาสค์วรอคลาวน์ 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
3-2-2
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
2-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
9 : 6
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
11 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
42.9%
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
28.6%
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 6 | 11 | 10 | 42.9% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 5 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 9 | 42.9% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 14 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
| รวม | 7 | 2 | 0 | 5 | 11 | 13 | 6 | 16 | 28.6% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 6 | 3 | 15 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 10 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 4 | 11 | 8 | 42.9% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
60 - 49
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
LLWDWL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม7.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%54.17
สลาสค์วรอคลาวน์ 2
LWLLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.33