ราคาบอล คู่ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ vs เลเชีย ซีโลนา โกรา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.72 | 0.75 | 1.13 |
| 12bet | 0.72 | 0.75 | 1.04 |
| 18Bet | 0.78 | 0.75 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 3.8 | 4.33 |
| Bet365 | 1.65 | 3.6 | 4.2 |
| Easybet | 1.62 | 3.8 | 4.6 |
| Vcbet | 1.53 | 3.4 | 4 |
| Mansion88 | 1.59 | 3.85 | 4.4 |
| 12bet | 1.59 | 3.85 | 4.4 |
| 18Bet | 1.65 | 3.9 | 4.7 |
| Interwetten | 1.67 | 3.7 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 1 | 3 | 0.8 |
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.62 | 2.75 | 1.25 |
| 12bet | 0.62 | 2.75 | 1.16 |
| 18Bet | 0.91 | 3 | 0.83 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ vs เลเชีย ซีโลนา โกรา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
4-3-2
เลเชีย ซีโลนา โกรา
3-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
13 : 8
เลเชีย ซีโลนา โกรา
17 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
44.4%
เลเชีย ซีโลนา โกรา
33.3%
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 13 | 8 | 15 | 7 | 44.4% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 3 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 3 | 15 | 4 | 44.4% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 9 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
เลเชีย ซีโลนา โกรา
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 17 | 15 | 12 | 10 | 33.3% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 12 | 6 | 14 | 16.7% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 7 | 9 | 13 | 22.2% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 16.7% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
65 - 46
เลเชีย ซีโลนา โกรา
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
เลเชีย ซีโลนา โกรา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
DWLLWD
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.67
เลเชีย ซีโลนา โกรา
LWLLWD
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.67