ราคาบอล คู่ ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกเยาวชนอิตาลี B
12 ก.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
54%
อัตราครองบอล
46%
68
บุก
57
3
บุกอันตราย
1
42
จำนวนการยิง
35
3
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.6 |
| Bet365 | 2.35 | 3.5 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 3.1 | 2.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.4 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
0-1-0
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
0 : 0
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
3 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
0.0%
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
100.0%
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 6 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
49 - 59
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
DLWWLW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%33.17
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ยู20
WDWWLD
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%41.33