ราคาบอล คู่ ซาคาร์ยาสปอร์ vs เออร์ซินจันสปอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten | 0.7 | 0.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.6 | 4 |
| Bet365 | 1.7 | 3.6 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.7 | 3.7 | 4.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.77 | 3.7 | 4.2 |
| Interwetten | 1.73 | 3.55 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซาคาร์ยาสปอร์ vs เออร์ซินจันสปอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซาคาร์ยาสปอร์
6-1-0
เออร์ซินจันสปอร์
3-3-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซาคาร์ยาสปอร์
17 : 7
เออร์ซินจันสปอร์
12 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซาคาร์ยาสปอร์
85.7%
เออร์ซินจันสปอร์
50.0%
ซาคาร์ยาสปอร์
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 17 | 7 | 19 | 1 | 85.7% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 5 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 5 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 8 | 28.6% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
เออร์ซินจันสปอร์
| รวม | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 8 | 12 | 5 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 5 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 8 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 5 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซาคาร์ยาสปอร์
75 - 49
เออร์ซินจันสปอร์
ซาคาร์ยาสปอร์
เออร์ซินจันสปอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซาคาร์ยาสปอร์
WDWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%28.83
เออร์ซินจันสปอร์
WWDWDD
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%0.00