ราคาบอล คู่ แซงต์ กิลลุส vs ราซิ่ง เกงค์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.07 | 1 | 0.81 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 1 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | 1.03 | 1 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.04 | 1 | 0.82 |
| 12bet | 1.04 | 1 | 0.82 |
| 18Bet | 0.99 | 1 | 0.76 |
| Interwetten | 0.95 | 1 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.57 | 3.83 | 4.47 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.3 | 4.6 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4.33 | 4.8 |
| Bet365 | 1.57 | 3.9 | 5 |
| Easybet | 1.6 | 3.9 | 4.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.57 | 4.1 | 4.9 |
| Interwetten | 1.63 | 4.1 | 4.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 3 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.94 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 3 | 0.88 |
| 18Bet | 0.91 | 3 | 0.84 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ กิลลุส vs ราซิ่ง เกงค์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ กิลลุส
8-2-0
ราซิ่ง เกงค์
4-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ กิลลุส
29 : 7
ราซิ่ง เกงค์
18 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ กิลลุส
80.0%
ราซิ่ง เกงค์
40.0%
แซงต์ กิลลุส
| รวม | 10 | 8 | 2 | 0 | 29 | 7 | 26 | 2 | 80.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 14 | 3 | 11 | 6 | 60.0% | |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 15 | 4 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 5 | 16 | 4 | 40.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
ราซิ่ง เกงค์
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 14 | 15 | 6 | 40.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 | 3 | 80.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 10 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 10 | 6 | 15 | 6 | 40.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 3 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ กิลลุส
74 - 42
ราซิ่ง เกงค์
แซงต์ กิลลุส
ราซิ่ง เกงค์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ กิลลุส
WWWWDD
ยิงได้2.67
เสีย0.83
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%57.67
ราซิ่ง เกงค์
LWWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%57.33