ราคาบอล คู่ ซานลิอูร์ฟาสปอร์ vs เบเลดิเย เดรินเซสปอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 0.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.5 | 0.78 |
| Easybet | 0.84 | 0.25 | 0.99 |
| Vcbet | 0.83 | 0.5 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.94 | 0.5 | 0.82 |
| 12bet | 0.95 | 0.5 | 0.81 |
| 18Bet | 1.02 | 0.5 | 0.74 |
| Interwetten | 0.9 | 0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.9 | 3.2 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.25 | 3.5 |
| Bet365 | 1.85 | 3.1 | 3.9 |
| Easybet | 1.9 | 3 | 3.8 |
| Vcbet | 1.8 | 3.4 | 4 |
| Mansion88 | 1.94 | 3.1 | 3.55 |
| 12bet | 1.95 | 3.15 | 3.1 |
| 18Bet | 1.9 | 3.45 | 3.9 |
| Interwetten | 1.95 | 3.1 | 3.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 2.5 | 0.72 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.94 | 2.25 | 0.89 |
| Vcbet | 0.97 | 2.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.03 | 2.5 | 0.73 |
| 12bet | 0.85 | 2.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.93 | 2.25 | 0.81 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซานลิอูร์ฟาสปอร์ vs เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
1-2-1
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
2-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
6 : 6
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
6 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
25.0%
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
50.0%
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 14 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 12 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 0.0% |
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 6 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 5 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
49 - 59
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซานลิอูร์ฟาสปอร์
LDDWWD
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%24.83
เบเลดิเย เดรินเซสปอร์
DDWWDL
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%24.33